Đầu Dò Báo Trộm Hàng Rào SECO-LARM E-960-D90GQ Chính Hãng

Đầu dò báo trộm hàng rào SECO-LARM E-960-D90GQ

  • 0018373
  • SECO-LARM
Giá : 1,585,000 vnđ

Tích hợp tia Laser định vị:

Công nghệ tia kép chống báo động giả:

Chống chịu thời tiết khắc nghiệt:

Chống nhiễu & Lọc tín hiệu tự động:

Đầu ra giám sát linh hoạt (Monitored Output)

Đầu Dò Báo Trộm Hàng Rào Hồng Ngoại SECO-LARM E-960-D90GQ (Khoảng Cách 90m)

SECO-LARM E-960-D90GQ (thương hiệu ENFORCER - Mỹ) là thiết bị cảm biến hồng ngoại hàng rào cao cấp, thiết kế dành riêng cho hệ thống an ninh giám sát chu vi ngoài trời. Với tầm quét xa lên đến 90m (300ft) cùng công nghệ tia đôi kép (Twin Beams) và cân chỉnh bằng tia Laser tích hợp, sản phẩm giúp bảo vệ khuôn viên, biệt thự, nhà xưởng một cách toàn diện và chính xác.


Tính năng nổi bật của Cảm biến hàng rào E-960-D90GQ

  • Tích hợp tia Laser định vị: Hệ thống căn chỉnh bằng tia laser tích hợp giúp kỹ thuật viên dễ dàng cân chỉnh vị trí thu - phát chính xác, tiết kiệm tối đa thời gian lắp đặt.

  • Công nghệ tia kép chống báo động giả: Cảm biến sử dụng 2 tia hồng ngoại đồng thời. Báo động chỉ kích hoạt khi cả hai tia cùng bị ngắt, hạn chế tối đa báo giả do lá cây rơi, chim hay động vật nhỏ đi qua.

  • Chống chịu thời tiết khắc nghiệt: Vỏ bảo vệ lọc ánh sáng mặt trời, đạt chuẩn chống nước/bụi dùng ngoài trời. Tích hợp hệ thống sưởi chống đóng băng (Anti-frost system) giúp thiết bị hoạt động ổn định trong sương mù, mưa tuyết.

  • Chống nhiễu & Lọc tín hiệu tự động: Trang bị mạch lọc nhiễu đặc biệt (Noise rejection circuitry) và thấu kính phóng đại giúp tăng cường độ truyền nhận tia hồng ngoại.

  • Đầu ra giám sát linh hoạt (Monitored Output): Hỗ trợ ngõ ra N.C. hoặc điện trở $10\text{ k}\Omega$ trên ngõ N.O., tương thích tốt với các trung tâm báo động chống trộm có dây trên thị trường.


Thông số kỹ thuật chi tiết

 
Tiêu chíThông số kỹ thuật
Mã sản phẩmE-960-D90GQ
Thương hiệuSECO-LARM / ENFORCER (Mỹ)
Khoảng cách quét ngoài trời90m (300ft)
Khoảng cách quét trong nhà180m (600ft)
Số lượng tia (Beams)2 tia hồng ngoại (Twin Beams)
Hệ thống căn chỉnhTia Laser tích hợp (Built-in Laser Alignment)
Ngõ ra báo động (Alarm Output)NO/NC (Monitored: N.C. hoặc $10\text{ k}\Omega$ resistor N.O.)
Ngõ ra Tamper (Chống cạy phá)NC (N.C. tamper circuit)
Nguồn điện cung cấp10 ~ 30 VDC/VAC (Không phân cực)
Thời gian ngắt tia (Interruption time)50 ~ 700 ms (Có thể điều chỉnh)
Chất liệu vỏNhựa chịu lực, chống tia UV & thời tiết

Ứng dụng thực tế của đầu báo E-960-D90GQ

Cảm biến hàng rào SECO-LARM E-960-D90GQ thường được ứng dụng bảo vệ an ninh chu vi tại:

  • Hàng rào biệt thự, sân vườn, khu nghỉ dưỡng.

  • Khu vực khuôn viên nhà xưởng, kho bãi, xí nghiệp.

  • Trang trại, năng lượng mặt trời, khu vực quân sự hoặc cơ sở hạ tầng quan trọng.


Mua Đầu Dò Hàng Rào SECO-LARM E-960-D90GQ Ở Đâu Uy Tín?

Chúng tôi chuyên phân phối thiết bị đầu dò báo trộm hàng rào SECO-LARM E-960-D90GQ chính hãng với đầy đủ chứng nhận CO/CQ, cam kết bảo hành 12 tháng cùng chính sách giá ưu đãi hấp dẫn cho đại lý và nhà thầu công trình.

???? Liên hệ ngay Hotline để nhận báo giá cạnh tranh và hỗ trợ tư vấn giải pháp lắp đặt!

Bình luận